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USOMAJI MITA ZA MAJI DAR NA PWANI

KUANZA JULAIT0 - 15, 2024

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)
inawataarifu wateja na wananchi katika mikoa ya Dar es Salaam na

Pwani, kuwa zoezi la usomaji mita za maji utaanza Julai 10 hadi 15
2024

Mamlaka inaomba ushirikiano kwa Wananchi pindi watoa huduma wa
DAWASA watakapopita kutekeleza zoezi hili.

Baada ya zoezi la usomaji mita kukamilika, Mteja atapokea ujumbe wa
kuhakiki usomaji wa mita yake kabla ya bili kutumwa.

Kwa taarifa zaidi wasiliana nasi kituo cha huduma kwa wateja
0800110064 (Bure) au 0735 202 121 (WhatsApp tu)

Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano
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